Counter
![](counter/g-online.jpg) |
ขณะนี้ |
6 คน |
|
สถิติวันนี้ |
155 คน |
|
สถิติเดือนนี้ |
4297 คน |
|
สถิติปีนี้ |
20,583 คน |
![](counter/g-all.jpg) |
สถิติทั้งหมด |
91,210 คน |
![E-mail สำหรับเจ้าหน้าที่](picture/webmail_1.jpg) |
|
เทศบาลตำบลแม่โป่ง จังหวัดเชียงใหม่
ขบวนซะป๊ะของดีตำบลแม่โป่ง เนื่องในงานซะป๊ะของดีดอยสะเก็ด ครั้งที่ 15
เทศบาลตำบลแม่โป่ง ขอขอบพระคุณทุกภาคส่วนในพื้นที่ตำบลแม่โป่ง ที่ให้การสนับสนุน และร่วมเดินขบวนซะป๊ะของดีตำบลแม่โป่ง เนื่องในงานซะป๊ะของดีดอยสะเก็ด ครั้งที่ 15 เมื่อช่วงเย็นของวันศุกร์ ที่ 10 กุมภาพันธ์ 2566 ที่ผ่านมา ซึ่งผลของการประกวดริ้วขบวนในครั้งนี้ เทศบาลตำบลแม่โป่ง ได้คว้ารางวัล รองชนะเลิศอันดับที่ 1 มาครอง ซึ่งถือเป็นรางวัลที่สร้างความภาคภูมิใจให้กับพี่ น้อง ชาวตำบลแม่โป่งเป็นอย่างมาก
ไฟล์เอกสารประกอบ :
ไม่มีไฟล์เอกสารประกอบ |
วันที่ประกาศ : 13 ก.พ. 2566
|
|